Paglalakbay Patungo Sa Dako Pa Roon,Ang Salitang "SANA"

2년 전

Magandang buhay sa lahat,

Sa ating paglakbay sa mundong ito,labis kitang nagdurusa ngayon ng dahil sa COVID19-virus ,marami akong tanong at ang salitang "SANA",sana paggising ko okey na ang lahat ,sana matiggil na itong virus ng nagbigay ng sakit at pagdurusa sa atin.Sana balik normal na ang lahat,tanong na kailan ba ito matiggil o mawala ito.Saan o hanggang kailan tayu magdurusa ng ganito.

dyjsec.jpg

Alam natin, na ang lahat ng ito ay meroong hangganan pero sana hindi na magtagal sana bukas mawala na ito...

Hanggang dito nalang.

@yennarido 😥💓💓

Keep Steeming💓💓💓

Authors get paid when people like you upvote their post.
If you enjoyed what you read here, create your account today and start earning FREE STEEM!
STEEMKR.COM IS SPONSORED BY
ADVERTISEMENT
Sort Order:  trending

Omg sunet